Filastik Aqua Blue Zane na Fure na Zamani Mafi kyawun Siyar da Melamine Kyawawan Kayan Abinci na Gida

Takaitaccen Bayani:

Samfura A'a.: Tsarin abincin abincin melamine ja (2)


Cikakken Bayani

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

kwat da wando blue
Wannan saitin ya ƙunshi inch 8 da farantin 10 inch, kwanon miya 8 inch.Yawancin lokaci ana sayar da guda 4 na kowane nau'in cutlery azaman saiti.

Wannan saitin kayan abinci na melamine yana fasalta gefuna marasa daidaituwa.Gabaɗayan ƙira ce ta madauwari ta yau da kullun tare da gefuna marasa tushe.Zane na bangon ciki yana kwaikwayon nau'in ƙarfe na ƙarfe da aka yi da hannu, kuma nau'ikan hamma marasa ƙididdigewa sun fi na musamman da haɓaka.Duk da cewa ƙirar tana ɗaukar jujjuyawar da ba ta dace ba, ƙirar gabaɗaya har yanzu tana cikin daidaitaccen ƙira, kuma tsakiyar nauyi na kayan tebur ɗin har yanzu yana tsakiyar nauyi, kuma ba za a sami wani sabon abu ba.Ba tare da shafar tsayin kayan aikin siffa iri ɗaya ba, zaku iya tara kayan girman girmansu akai-akai, kamar yadda aka nuna a hotonmu.

Wannan saitin kayan abinci na melamine yana ɗaukar tsarin ƙira, ko da a ƙarƙashin yanayin da ba a saba da shi ba, har yanzu yana samun ƙarancin folds da undulations, kuma yana maido da kyawun ƙirar zuwa mafi girma.Kayan aiki da matakai ba su da guba kuma ba su da lahani, an zaɓi kayan inganci masu inganci don raka lafiyar masu amfani, kuma kayan suna da alaƙa da muhalli.

Gabaɗaya ƙirar wannan saitin kayan tebur na shuɗi ya dogara ne akan shuɗin sama kuma an ƙawata shi da ruwan shuɗi mai ruwan shuɗi da Emerald kore.Shuɗin shuɗi yana kallon kwanciyar hankali da yanayi gabaɗaya, kuma haɗuwa da fa'ida da sifofi marasa daidaituwa suna bayyana ɗanɗano kaɗan.Tsarin kunsa na orange yana ƙara daki-daki, yana rarraba ciki da na waje na farantin.Zane mai launin shuɗi mai launin shuɗi wanda ke nuna alamar cibiyar ta gani yana haskaka cibiyar kuma yana ba da ma'anar tasiri.Ƙirar ganyen kore a gefen gefen yana daidaita sautin gabaɗaya, yana sa ƙirar gabaɗaya ta zama haɗin kwanciyar hankali da rayuwa, ƙirƙirar ma'anar ma'auni mai ƙarfi.Zurfin shuɗi mai duhu yana sa ƙirar farantin gabaɗaya ta takura amma baya faɗaɗa waje, yana nuna kamewa cikin talla, yana nuna karimci da wadataccen ma'anar mai amfani.

Wannan saitin kayan abinci na melamine, kayan tebur ɗin yana da farfajiya mai kyalli, kuma yanayin da ba daidai ba yana jujjuya hasken haske daga kusurwoyi da yawa.Amma har yanzu mai sauƙin tsaftacewa.Ko kowane miya ko ragowar abinci ya kasance a saman kayan abinci na melamine, kuma ana iya tsabtace shi cikin sauƙi.Yana da duka ayyukan anti-slip da kayan kwalliya, yana ba da kyan gani daban-daban yayin hidimar abinci.Kyawawan kayan ado yana nuna kyawun lokutan, kuma kwanciyar hankali na zuciya shine ruhin sabon kayan tebur.

Bayanin Samfura

Sunan samfur: Filastik Aqua Blue Zane na Fure na Zamani Mafi kyawun Siyar da Melamine Kyawawan Kayan Abinci na Gida
Takaddun shaida: SEDEX 4PILLAR,BSCI,TARGET,WAL-MART,LFGB
Samfura: Abincin dare (3)
Bayani: BTH838, Dia27.5xH2.5cm; BTH837, Dia22.2xH2cm;

BTH836, Dia16.4xH6.4cm; Custom

Abu: 100% melamine,
Bugawa: Abun fari/launi tare da decal, m launi.
Na musamman: OEM & ODM ana maraba
Cikakkun bayanai: Kunshin girma na launin ruwan kasa, fakitin fari mai girma, akwatin farin, akwatin launi, akwatin taga, akwatin blister, nuni
MOQ: 500 saiti
Yawan Lokacin Jagoranci: 30-45 kwana bayan samfurin tabbatar
Amfani: 1) Amfanin yau da kullum;2) Abinci ya ƙunshi;3) Fitowa;4) Kyauta;5) Talla
Ƙarin Bayani: 1) Daban-daban kayayyaki
2) Rashin guba da amfani mai dorewa; mai jurewa na acid.
3) Mai jure zafi
4) Matsayin abinci, Zai iya saduwa da duk gwajin amincin abinci
Misalin Lokacin Jagora: 5-7days don ƙirar al'ada, sabon ƙira kawai

Sanarwa

1. Wannan kayan abinci na melamine ba shi da sauƙin karya, amma idan tsayin yanayi ya wuce mita 2 ko kuma an fasa shi da gangan yayin gwajin, zai lalace.

2. Kar a taba bude wuta kuma kada a sanya shi a cikin tanda.Ba a ba da shawarar dumama microwave ba.

3. Ana iya saka shi a cikin firiji don amfani, kuma yawan zafin jiki na firiji na gida yana cikin kewayon amfani.

4. Da fatan za a yi amfani da wanka mai tsaka tsaki lokacin wanka.

5. Amintaccen injin wanki.

6. Wannan kayan abinci na melamine ba za a iya saka shi a cikin injin tururi don dafa abinci ba, amma ana iya amfani da shi don riƙe abincin da aka gasa a cikin tururi.

7. Melamine tableware na iya shuɗewa kuma ya ƙare bayan amfani da dogon lokaci na shekaru da yawa, wanda shine al'ada na al'ada kuma ba zai haifar da haɗari ga jikinka ba.

8. Lokacin da melamine tableware ya fashe ko nakasa, da fatan za a daina amfani da shi kuma a maye gurbinsu da sabon kayan tebur.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Decal: CMYK bugu

  Anfani: Hotel, gidan cin abinci, Gida kullun amfani da kayan abinci na melamine

  Karɓar Buga: Fim ɗin Fim, Fitar da allo na siliki

  Mai wanki: Lafiya

  Microwave: Bai dace ba

  Logo: Ana karɓuwa na musamman

  OEM & ODM: Ana yarda

  Amfani: Abokan Muhalli

  Salo: Sauƙi

  Launi: Na musamman

  Kunshin: Na musamman

  Buk packing / polybag / akwatin launi / akwatin farin / akwatin PVC / akwatin kyauta

  Wurin Asalin: Fujian, China

  MOQ: 500 Saita
  Port:Fuzhou,Xiamen,Ningbo,Shanghai,Shenzhen..

  Samfura masu dangantaka