A yau zan amsa duk tambayoyin da kuke da su game da kayan abincin melamine da masana'antarmu.
1: Me game da MOQ?
Ga sabon abokin ciniki, yawanci MOQ shine guda 3000 a kowane ƙira a kowane abu. Tabbas zaka iya yin odar ƙasa da guda 3000, amma farashin zai ɗan yi tsada.
2: Shin abokan ciniki za su iya yin ƙirar su?
Abokai na, da farko mu masana'anta ce, duk kayayyakin an keɓance su. Za mu iya tsara abokan ciniki, yin tambarin abokan ciniki, yin salon abokan ciniki. Duk yana aiki a gare mu.
3: Za ku iya aiko min da samfurin, kuma me game da cajin samfurin?
Game da samfurin, akwai nau'ikan samfura guda biyu. Ɗaya shine samfuranmu na yanzu, zamu iya aika samfuran da muke da su kyauta ga abokan ciniki, abokan ciniki kawai suna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya. Sauran abin kuma shine kuna buƙatar samfurin don yin ƙirar ku, ta wannan hanyar, kuɗin samfurin zai zama dala $200 ga kowane ƙira a kowane abu.
4: Shin kai kamfani ne na masana'anta ko na kasuwanci?
Mu masana'anta ce da ke birnin Zhangzhou, muna da kwarewa sama da shekaru 16 a fannin samar da kayan abinci. Muna da nau'ikan kayan abinci sama da 3000 daban-daban, kamar girman da siffar tire, faranti, kwano, da kofi daban-daban.
5: Yaya batun lokaci. kamar lokacin isarwa, lokacin samfuri, lokacin samarwa?
Lokacin isarwa yana da kimanin kwanaki 45, lokacin samfurin yawanci yana buƙatar kwanaki 7 na aiki bayan an tabbatar da ƙirar. Lokacin samarwa, zai ɗauki kimanin kwanaki 45 don samarwa bayan an tabbatar da samfurin.
6: Me game da gwajin?
OKamfanin ku ya wuce BSCI, SEDEX 4PILLAR, TARGET audit. Idan kuna buƙata, don Allah a tuntuɓe muda ni, za mu iya ba ku rahoton bincikenmu.
7: Shin kayan injin wanke-wanke suna da aminci?
YKayan tebur na es, melamine da fiber bamboo suna da aminci ga injin wanki, amma a saman shiryayye ne kawai.
8: Yaya batun hanyar tattara kaya?
A al'ada, muna yin marufi mai yawa idan abokan ciniki ba sa buƙatar marufi, yana da aminci sosai. Amma kuma za mu iya yin akwatin launi ko akwatin nuni ga abokan ciniki da ke buƙata.
9: Yaya batun hidimar?
Idan abokan ciniki ba su gamsu da kayayyakinmu ba, za su iya mayar musu da su cikin kwanaki 30 da karɓar su.
Yanzu dole ne ku ƙara sanin yadda oda ke aiki tunda mun haɗu da juna. Don Allah ku ji daɗin tambaya idan kuna da wasu tambayoyi.
game da Mu
Lokacin Saƙo: Janairu-31-2024