Saitin Kayan Abincin Melamine Guda 12 - Faranti da Kwano Masu Dorewa, Masu Inganci na Wanka - don Cin Abinci, Bukukuwa, Saitin Abincin Zango

Saboda kyawun ƙirarsa da kuma fasalulluka marasa karyewa, kayan tebur na melamine sun zama mafi shahara a cikin yawancingidajen cin abinci, otal-otal, da iyalai.A sama akwai saitin kayan tebur na melamine guda 3, ciki har da abubuwa 3. Ɗaya don kwano mai inci 6, ɗaya don faranti mai inci 8, ɗaya don kwano mai inci 10.

Tsarin wannan saitin ya shahara sosai a duk faɗin duniya.Game da wannan kwano, mun sanya ƙirar a cikin wannan kwano.

Zane mai kyau da sauƙi tare da siffar zagaye ta gargajiya, sanya ta zama mafi kyau.Za ku iya ganin yadda saman wannan kwano yake da santsi da sheƙi, domin kuwa'salon gama sheki.Za mu iya sanya miya, taliya,salati, yogurt da sauransu.

Wannan faranti ne mai inci 8 ba tare da lebe ba, a saman wannan faranti, muna kuma yin salon gama sheki, wanda ya sa ya yi sheki da santsi. Tsarin shi ma haka yake da kwano.Za mu iya amfani da wannan farantin a matsayin farantin abincin dare, ko kuma mu sanya burodi ko naman sa a kai.

Farantin iri ɗaya ne da sauran kayan. Kyakkyawan ƙirar da ke da siffar gargajiya ta sa ya zama farantin mai kyau.

Da wannan faranti, za mu iya sanya 'ya'yan itatuwa, kayan ciye-ciye, da alewa a kai.

Yanzu mun san cewa saitin kayan tebur ne mai matuƙar amfani, amma har yanzu akwai wasu tambayoyi game da wannan saitin.

Da wannan faranti, za mu iya sanya 'ya'yan itatuwa, kayan ciye-ciye, da alewa a kai.

Yanzu mun san cewa saitin kayan tebur ne mai matuƙar amfani, amma har yanzu akwai wasu tambayoyi game da wannan saitin.

Ina tsammanin dole ne ka yi mamaki, Shin abu ne mai aminci? Ta yaya za mu iya share shi? Shin yana da sauƙin wanke shi sarai? Za a iya saka shi a cikin injin wanki?

1: Dangane da kayan, yana da cikakken aminci don amfani da shi azaman kayan tebur; Yana da sauƙin sharewa saboda shi'saman mai sheƙi; Yana da aminci ga na'urar wanke-wanke, don haka ana iya saka shi a cikin na'urar wanke-wanke.

Bugu da ƙari, duk samfuran da muke samarwa an keɓance su ne, za mu iya yin ƙirar kwastam, tambarin kwastam da siffar kwastam. Idan akwai mai sha'awar, don Allah a tuntube mu yanzu, don Allah'kada ku yi shakka, bari'yi shi.

Umarnin Yawa na Jumla
Kayan Ado na Gida
Kwano na Melamine

game da Mu

3 公司实力
4 团队

Lokacin Saƙo: Oktoba-18-2023