- Sannu, abokina, Ina fatan kana lafiya! Barka da zuwa BESTWARES!
Wannan shineAimeedaga Xiamen Bestwares Enterprise Corp., Ltd.
Yau ina son gabatar da wata kyakkyawarsaitin kayan tebur na melamine na ka .Wannan shine babban kayan da muke siyarwa. Fararen kayan melamine ne mai ƙirar furanni na sarari. Wannan kayan muna da farantin salati mai girman inci 9 da inci 11 + kwano mai girman inci 7.Gefen gefen yana da sheƙi, bayan kuma yana da sheƙi , za ku iya ganin ƙirar da'irar a kai.
Za mu iya amfani da wannan farantin abincin dare da kuma farantin salati don sanya biskit, sushi bar da 'ya'yan itatuwa. Don wannan kwano na salati, za mu iya amfani da shi don miya, taliya, da kuma wataƙila dumplings. Game da shirya wannan farantin, muna ba da shawarar a saka shi da hannun riga mai launi, zai fi kyau a wannan hanyar.
Idan kuna son canza ƙirar, za mu iya keɓance muku, don Allah ku sanar da ni ra'ayin ƙirar ku, don mu iya yin samfurin a gare ku. Farashin samfurinmu shine USD250 akan kowane samfuri, yawanci yana ɗaukar kimanin kwanaki 7 don ɗaukar samfur. Bayan an tabbatar da samfurin, za mu iya fara samar da taro, yawanci yana ɗaukar kimanin kwanaki 45.
Game da kayan, za mu iya yin 30% melamine, 50% melamine da 100% melamine.
Kayan daban-daban farashi daban-daban, zaku iya dogara da kasuwar ku, da kasafin kuɗin ku.
Idan kuna sha'awar kayan teburinmu na melamine, don Allah ku ji daɗin tuntuɓar mu. Za mu ba ku sabis na ƙwararru.
Barka da zuwa tuntube mu don gina dangantaka ta kasuwanci, mun yi imanin za mu sami fa'ida ta juna.
We arekwamfutar melamine kai tsaye ta masana'antaemai samar da kayayyaki.
Muna alfahari da yi wa abokan cinikinmu hidima a cikin wannan fayil ɗin tun daga 2001.
Mun yi rijistar tantancewa a matsayin SEDEX 4pillar, BSCI, Walmart, Target, Disney da sauransu.
Muna taimaka wa kamfanoni da yawa na kamfanoni masu tasowa da kuma sanannun kamfanoni su haɓaka da faɗaɗa kasuwanci a kasuwarsu.
game da Mu
Lokacin Saƙo: Agusta-31-2023